Minniiewoww

Minniiewoww

สมาชิก

pepper_mint26@hotmail.com

สอบถามค๊าา (440 อ่าน)

21 ก.ค. 2554 22:07

ถ้าหิ้วประมาณ 3 ตัวในร้านเขต ซูโจว ราคาค่าหิ้วมีบวกเพิ่มไม๊ค่ะๆ หรือเท่าเดิมค่ะ

หรือว่า ถ้าสั่งแบบเหมากิโลแล้ว สามารถสั่งที่เขตซูโจวได้ไม๊ค่ะ สั่งแค่ 3 ตัวในเขตซูโจวอ่ะค่ะ อยากทราบว่ามีค่าใช้จ่ายเพิ่มเท่าไร่ค่ะ แต่ตัวอื่นเป็นในเขตกว่างโจวค่ะ

ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ

110.77.152.142

Minniiewoww

Minniiewoww

สมาชิก

pepper_mint26@hotmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

25 ก.ค. 2554 13:34 #1

ราคาค่าหิ้วตามตารางเลยนะคะ

แต่ค่าส่งในจีนต้องเช็คทางร้านค้าคะ เพราะแต่ละร้านค้าใน taobao คิดราคาค่าส่งในจีนแตกต่างกันถึงบางครั้งจะอยู่โซน้เดียวกันคะ

สั่งแบบพรีออร์เดอร์สั่งกี่ชิ้นก็ได้ไม่จำกัดนะคะ :p:

115.87.160.217

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image