Loukkaew

Loukkaew

ผู้เยี่ยมชม

chobitz-sc@hotmail.com

สอบถามสินค้าค่ะ (475 อ่าน)

15 มิ.ย. 2554 16:54

พอดีสั่งสินค้าไปตั้งแต่เมื่อตอนต้นเดือน order 73-9 ค่ะ
แล้วตอนแรกทราบว่าจำนวนเงินที่ต้องโอนทั้งหมดคือ 265.8 บาท
ซึ่งได้โอนให้ไปแล้วและแจ้งโอนเรียบร้อยตามสลิปที่แนบมานะคะ

ปรากฏว่าวันนี้ทางร้านส่งเมล์มาใหม่ ว่ายอดโอนตกลงว่าเป็น 271.8
เข้าใจว่าเป็นค่าขนส่งของทางจีนที่เพิ่มเข้ามา

อยากทราบว่า ตกลงคือเราต้องโอนให้เพิ่มอีก 6 บาทใช่มั้ยคะ?
และถ้าหลังจากโอนเงินเพิ่มเติมไปแล้ว เราจะได้สินค้าตามรอบ 73 รึเปล่าคะ?
หรือกลายมาเป็นรอบล่าสุดตอนนี้เลย?

รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

183.89.78.12

Loukkaew

Loukkaew

ผู้เยี่ยมชม

Loukkaew

Loukkaew

ผู้เยี่ยมชม

15 มิ.ย. 2554 16:59 #1

หรือถ้าไม่อย่างนั้น ตั้งใจว่าจะสั่งสินค้า่อีกครั้งนึงอยู่แล้ว จะโอนเพิ่มไปให้อีกกับสั่งครั้งนี้แทนได้มั้ยคะ?

183.89.78.12

Loukkaew

Loukkaew

ผู้เยี่ยมชม

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

16 มิ.ย. 2554 12:14 #2

จ้าแจนเช็คแล้วนะคะพอดีน้องเข้าไม่ได้คูณเปลี่ยนค่า่งในจีนเป็นหยวนคะจาก 6 หยวนต้องเป็นเงินไทย 31 บาทนะคะ

เลยต้องเพิ่ม 31 บาทคะ

ยังไงสินค้ามาแล้วจะแจ้งไปอกีทีนะคะเพราะว่าทางรเาแจ้งรายการที่สั่งได้ก่อนสินค้ามาคะ

ขอโทษนะคะ :p: เดี๋ยวจะส่งไฟล์ไปใหม่นะคะ :p:

110.168.181.139

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image