orawee

orawee

ผู้เยี่ยมชม

my_name49@hotmail.com

แจ้งจ้า (479 อ่าน)

18 ก.ค. 2554 01:08

รบกนตอบเมลด้วยน๊า จ้า จาได้เคลีย ลอตเก่าให้เสร็จจ้า ตอนนี้ ก้อนานเเล้วเพราะลูกค้าบางคน เขาก็ยกเลิกและมีบางคน เขาก็รอของ จ้า

เเละก็ในใบรายการFH สินค้า ไม่ค่อยตรงกับ ที่ได้รับ ส่งรายการเข้าเมลแล้วน๊าจ้า ไม่รู้ว่าได้รับ รึยัง เพราะเงียบไปเลย ตั้งเเต่ม่าคืน เข้าใจว่าพี่เเจนยุ่งๆ เเต่ ช่วยเคลียสินค้าของ จิ๊กด้วย คือไม่รู้จะบอกลูกค้ายังไง ยอดเงิน ที่ต้องโอน เท่าไหร่ ขอแบบถูกต้องด้วยนะจ๊ะ

แล้วที่โอนเงินไปม่าคืน ได้รับ รึยัง จ้า รบกวนคอนเฟริมยอดโอนกลับด้วยจ้า
เพราะ กลัวจะล่าช้าอีก กำหนด ของมาเเจ้งในเมลด้วยนะจ๊ะ คือจิ๊กเข้าใจพี่เเจน เเต่ว่า ลูกค้าจิ๊กเขาไม่เข้าใจจิ๊กเลย รบกวนดู เมล จิ๊กเเล้วเคลียยอดกัน ให้สำเร็จด้วยน๊าจ้า จะได้ไม่ยืดเยื้อ สำหรับลอตที่เเร้ว เพราะย่ิงนานวันก็จะลืมเเละงงกันจ้า

ขอบคุนมากๆจ้า

115.87.29.14

orawee

orawee

ผู้เยี่ยมชม

my_name49@hotmail.com

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

19 ก.ค. 2554 12:50 #1

ค่ะเดี่ยวโทรไปคุยน่ะค่ะ

May^^

115.87.130.253

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

19 ก.ค. 2554 13:33 #2

เราโอนรอบใหม่มาตั้งแต่วันเสาร์ป่าวคะได้รับแล้วนะคะ พี่ก็ยังส่งเมล์ไปตามรายการอยู่เลยคะว่าไม่ได้แนบมาด้วย :y:

ได้รับเมล์ไหมคะได้รับสิเพราะยังส่งมาใหม่เลยอะจ้า ยังไงเอ๋ยเริ่มงง

รายการเราส่งมาใหม่พี่ได้รับเมื่อวานเกือบเย็นเพิ่งเปิดนะคะ ยังไงอธิบายเรื่องสีมานิดนึงพี่จะได้เช็๕ถูกคะเพราะว่าสีที่ลงกับจำนวนที่เราแจ้งยังไม่ตรงกันนะ

แจ้งมาอีกทีคะ

115.87.130.253

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image