hanadog

hanadog

สมาชิก

hanna_dog@hotmail.com

สมาชิกใหม่ขอข้อมูลค่ะ (520 อ่าน)

9 ก.ค. 2554 11:52

รบกวนสอบถาม เวปที่ขายสินค้าเกี่ยวกับสัตว์เลี้ยงค่ะ ต้องดูเวปไหนค่ะ กำลังจะเปิดร้าน PET SHOP ยังไม่เคยสั่งสินค้าจากจีนเลยค่ะ และไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยด้วยค่ะ
ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
เคยลิงค์เข้าไปดูเวปที่ขายของเด็ก ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ว่าราคาที่ลงไว้เป้นราคาของจีนต่อหน่วยใช่มั๊ยค๊ะ?
ว่าจะลองสััง Pre ของเด็กมาดูก่อน(พอดีที่บ้านเป็นเนสเซอรี่เล๊กด้วยๆ) แล้วจะสงใบสั่งซื้อไปนะค๊ะ ไม่ทราบว่าจะกรอกข้อมูลในใบสั่งซื้อถูกต้องอ่ะป่าว?

hanadog

(ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ)

58.9.135.48

hanadog

hanadog

สมาชิก

hanna_dog@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image