อยากรู้ค่ะ

อยากรู้ค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

draky_girl@hotmail.com

อยากให้อัพเดทสถานะสินค้าค่ะ (660 อ่าน)

26 เม.ย 2555 12:43

อยากให้ทางร้านอัพเดทสถานะสินค้าแต่ละ lot อ่ะค่ะ ตั้งแต่แจ้งส่งใบสั่งซื้ออ่ะค่ะ คือจะเข้ามาติดตามดูสถานะของสินค้าไม่ได้เลยค้่ะ :y:
ขอบคุณค่ะ

110.164.58.196

อยากรู้ค่ะ

อยากรู้ค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

draky_girl@hotmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

26 เม.ย 2555 17:20 #1

ปกติทางเรามี เตตัส วันที่ออกจากจีนเช๕ไ้ทั้ง พรี และกิโล

เตตัสของที่เข้าและเช็คเรียบร้อยแล้ว

เตตัสสินค้าที่ส่งในไทย

เท่านี้นะคะ :h:

58.9.83.209

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image