Hanadog

Hanadog

ผู้เยี่ยมชม

hanna_dog@hotmail.com

อุปกรณ์สัตว์เลี้ยง (1579 อ่าน)

6 ก.ค. 2554 17:41

รบกวนด้วยค่ะ อยากทราบเวปที่ขายสินค้าเกี่ยวกับสัตว์เลี้ยง(เสื้อผ้า+ชามข้าว+กรง+กระเป่า ฯลฯ
สนใจอยากขายสินค้าเกี่ยวกับสัตวืเลี่ยงค่ะ ไม่ทราบว่าตอนนี้การนำเข้าสินค้าเกี่ยวกับสัตว์เลี้ยง
เป็นอย่างไรบ้างค๊ะ ? เยอะอ่ะป่าวค๊ะ (กำลังจะเปิดหน้าร้าน)
แนะนำด้วยนะค๊ะ
ขอบคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

Hanadog

124.121.116.45

Hanadog

Hanadog

ผู้เยี่ยมชม

hanna_dog@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image