Chocolate

Chocolate

ผู้เยี่ยมชม

Choco_late-.-@hotmail.com

แจ้งขอเงินคืน ของที่ไม่ได้ค่ะ (383 อ่าน)

13 พ.ค. 2555 12:49

พี่แจนคะ ฝากดูAR2002ด้วยค่ะ ได้รับเมลว่าจะโอนคืนให้แล้ว แต่ยังไม่ได้รับเงินคืนเลยค่ะ เมลให้เลขบัญชีไป2รอบแล้ว เค้าตอบกลับจะโอนให้แต่ก้อยังไม่ได้เลยค่ะ เลยรบกวนพี่แจนฝากดูให้หน่อยนะคะ. ขอบคุณพี่แจนมากๆค่ะ ^____^*

171.4.214.26

Chocolate

Chocolate

ผู้เยี่ยมชม

Choco_late-.-@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image