แก้ม

แก้ม

ผู้เยี่ยมชม

Pink_micky56@hotmail.com

การสั่งสินค้า (495 อ่าน)

4 ก.ค. 2554 00:39

คือสนใจจะเปิดร้านขายพวกกิ๊ฟช้อปอ่ะค่ะ
แต่ยังไม่รุ้ว่า แบบคิดเป็นกิโลกับแบบpre-order ค่าใช้จ่ายต่างกันมากหรือเปล่าคะ
ถ้าสั่งของประมาณมากกว่า 40 ชิ้นขึ้นไป ควรสั่งแบบไหนหรอคะ

พอดีอ่านแล้วแต่ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจว่าต่างกันยังไงอ่ะคะ
ถ้าสั่งแล้ว ต้องโอนเงินเลยเหมือนกันหรือเปล่าคะ แล้วบวกค่าใช้จ่ายอื่นๆแล้วต่างกันมากไหม

ขอบคุณค่ะ

180.183.164.60

แก้ม

แก้ม

ผู้เยี่ยมชม

Pink_micky56@hotmail.com

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

5 ก.ค. 2554 12:55 #1

สั่งแบบกิโลต้อง 10 กิโลขึ้นไปน่ะค่ะ แต่ preorder กี่ชิ้นก็ได้ค่ะกิ็ฟช็อปเป็นสินค้าประเภทไหนค่ะ

May^^

110.168.183.103

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image