bonussii

bonussii

ผู้เยี่ยมชม

bonussy2017@hotmail.com

สอบถามราคาส่งค่ะ (447 อ่าน)

3 ก.ค. 2554 20:23

พอดีกำลังนั่งทำออเดอร์ส่งอยู่ เห็นบางเว็บใน taobao เค้ามีกติการาคาส่งไว้ อย่างบางร้าน 10 ตัว ลด 10%
ไม่ทราบว่าถ้าเราทำยอดได้เท่าที่เว็บเค้ากำหนดไว้ เราจะซื้อสินค้าได้ในราคาส่งตามกติกาของเว็บรึเปล่าค่ะ
หรือได้ตามราคาปกติ ขอบคุณค่ะ

115.87.48.183

bonussii

bonussii

ผู้เยี่ยมชม

bonussy2017@hotmail.com

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

4 ก.ค. 2554 21:21 #1

เป็นบางร้านน่ะค่ะแต่บางร้านเค้าก็จะไม่ลดให้น่ะค่ะต้องเช็คกับทางร้านเค้าดูก่อนยังไงรบกวนส่งลิงมาน่ะค่ะ

May^^

58.9.217.218

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image