oop

oop

ผู้เยี่ยมชม

oopxii@hotmail.com

รอเมลตอบกลับจากแม่ค้าอยู่นะคะ (517 อ่าน)

1 ก.ค. 2554 22:37

อสบถามพรีอูคุเลเล่ไปอ่าค่ะ เราจะสั่งแล้วแต่แม่ค้าไม่ตอบเมลเราซธทีอ่าค่ะ
รอทั้งวันเยย >< ไงเช็คเมลหน่อยนะคะ
ทางไหนสะดวกกว่ากันคะ ทู้หรือเมล ? เค้าจะได้สั่งถูกที่อ่าจ๊ะ

223.204.9.135

oop

oop

ผู้เยี่ยมชม

oopxii@hotmail.com

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

4 ก.ค. 2554 13:16 #1

ค่ะส่งมาทางเมลน่ะค่ะ รบกวนขออีเมลด้วยน่ะค่ะเดี่ยวเช็คให้ค่ะ

May^^

110.168.153.240

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image