chayapak

chayapak

สมาชิก

ileen_junsian@yahoo.com

สอบถามค้า (567 อ่าน)

1 ก.ค. 2554 19:06

1จะสั่งออเดอร์เป็นกิโลค้าลิงค์รูปไม่เป็นรบกวนบอกหน่อยค้ามือใหม่เพิ่งเปิดร้าน
2ถ้าแบบหนึ่งมีหลายสีให้ลงระบุแยกสีละแถวหรือแถวเดียวระบุสีทั้งหมดแล้วลงจำนวนที่ต้องการ
3รหัสร้านค้าดูตรงใหนค่ะดูไม่ออก
http://qzsv.taobao.com
http://yilian00.taobao.com
2ร้านนี้คุณภาพเป็นงัยค่ะเคยมีคนสั่งแล้วคุณเคยเห็นของหรือเปล่าค่ะช่วยแนะนำหน่อยหรือมีร้านที่ดีกว่าราคาและแบบใกล้เคียงช่วยแนะนำด้วยค้า
4แบนรด์ tokyo fashion เป็นชิ้นหิ้วเท่าไรกิโลราคาเท่าไรค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค้ารบกวนตอบด้วยนะคะ
เสาร์-อาทิตย์นี้จะพยายามเลือกแบบให้เสร็จแล้วสั่งให้ทันรอบนี้อ่ะค่ะ

27.130.170.122

chayapak

chayapak

สมาชิก

chayapak

chayapak

สมาชิก

1 ก.ค. 2554 23:06 #1

ขอโทษนะคะไม่สะดวกตอบหรอค่ะรออยู่นะคะทีถามเยอะเพราะยังไม่เคยขายกำลังจะเปิดทำใหม่เป็นครั้งแรกอ่ะคะ

27.130.170.122

chayapak

chayapak

สมาชิก

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

2 ก.ค. 2554 05:04 #2

สินค้าที่เป็นเสื้อผ้ากิโลเท่ากันหมดนะคะกิโลละ 70 บาทคะ

ร้านค้าสองร้านที่ถามลูกค้าสั่งกันเยอะนะคะถือว่าเป็นที่นิยมอยู่คะ

ใบสั่งนะคะ ถ้าร้านค้าใน taobao ไม่ต้องลงรหัสสินค้าได้คะเพราะบางร้านใน taobao ไม่มีรหัสคะ

ลงแถวเดียวเลยได้นะคะลงสีทั้งหมดที่ต้องการ กับจำนวนคะ

ยินดีนะคะ

สอบถามทางเมล์ได้นะคะจะเร็วกว่าจ้าบางทีระบบส่งเว็บบอร์ดเข้า junkmail แล้วไม่ได้ตอบเลยคะต้องรอทางร้านมาเช็คที่หน้าร้านอีกครั้งคะ :)

58.11.161.226

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

chayapak

chayapak

สมาชิก

2 ก.ค. 2554 13:40 #3

ขอบคุณมากมายค่ะ
รบกวนถามอีกนิดค่ะ
สั่งเป็นกิโล เสียค่าโอน 35 หยวนต่อ1ร้าน /สั่งออเดอร์3ร้าน เท่ากับ 35หยวนคูณ 3 เท่ากับ 105หยวนในกวางโจหรือเปล่าค่ะไม่รู้เข้าใจถูกหรือเปล่า

183.89.169.216

chayapak

chayapak

สมาชิก

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

4 ก.ค. 2554 20:59 #4

ทางร้านไม่คิดค่าโอนน่ะค่ะ จะมีแต่ค่าส่งในจีนค่ะ

May^^

58.9.217.218

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image