ploy

ploy

ผู้เยี่ยมชม

poiizz_misia_suki_ii33_eilla_juffy@hotmail.com

สอบถามสถานะตู้ที่ติดกงศุลค่ะ (561 อ่าน)

27 มิ.ย. 2554 21:27

อยากทราบว่ารอบมาถึงไทยวันที่ 17 อีกนานมั้ยอ่าค่ะกว่าของจะออกมาได้ นู๋รอของมาเดือนกว่าแล้วอ่าพอเข้าไทยก็ติดกงศุลอีกเป็นอาทิตเลย T T

เพื่อนบ่มกันระงมแล้ว อิอิ

รบกวนช่วยฝากเช็คหน่อยนะค้า

124.122.90.132

ploy

ploy

ผู้เยี่ยมชม

poiizz_misia_suki_ii33_eilla_juffy@hotmail.com

หนามเตย

หนามเตย

ผู้เยี่ยมชม

wrpn_05@hotmail.com

27 มิ.ย. 2554 22:07 #1

น่าจะมีปัญหาอยู่จริง ๆ นะ เพราะคนรู้จักที่ขายส่งเครื่องประดับอยู่สำเพ็ง ก็บอกเหมือนกัน ว่าของใหม่ (จากจีน) ไม่เข้ามาเลย เพราะติดกงศุล เขาว่ามีการจับสินค้าลิขสิทธิ์ กันอยู่ เลยทำให้ สินค้าอื่น ๆ ที่มาด้วย โดนกันหมด สินค้าที่มากะเรืออ่ะคะ พี่เขาก็บ่นเหมือนกัน ว่าของไม่มีจะขาย จะรับทานแกลบอยู่แร้ว 5555++ เห็นแว่วมาว่า โน่นเลย หลังเลือกตั้ง ...แต่อันนี้ฟังเค้ามานะ ไม่รู้ว่าจิงป่าว ^,^

101.108.147.222

หนามเตย

หนามเตย

ผู้เยี่ยมชม

wrpn_05@hotmail.com

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

28 มิ.ย. 2554 11:19 #2

ขอบคุณนะคะคุณหนามเตยที่ช่วยรับประกันว่าเป็นความจริงจ้า :]: ทางนี้เครียดนิดนึงอยากให้ของออกมาไวไวลูกค้าจะได้สบายใจ

ว่าไม่ใช่แต่ทางนี้จะที่โดนโดนกันทุกขนส่งเลยคะเข้าว่าช่วงเลือกตั้งปรับเปลี่ยนคนในกันใหม่

เข้ากักไว้เลยแล้วให้ไปคุยใหม่ 55 เหมือนจะไปเข้าโรงเรียนดังดังต้องมีอะไรอะไรคุยจะได้เข้าง่ายขึ้น :y: อย่างที่เราเราคุ้นเคย 555

ตอนนี้ก็เอาออกมาได้แล้วบ้างแต่ก็ยังมีอีกสองตู้นะคะที่ติดอยู่กำลังเร่งอยู่ตู้รอบอื่นอื่นเข้าปกติแต่ก็อาจจะเลยกำหนด 1-2 วันนะคะ

+++ คนทางนี้พยายามเต็มที่คะ +++ ( หลังเลือกตั้งจะเป็นปกติดั่งเดิมคะ )

180.183.110.60

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image