ree

ree

ผู้เยี่ยมชม

wong_ree@hotmail.com

สมัครสมาชิก (358 อ่าน)

25 มิ.ย. 2554 17:29

ถึงคุณเจน...

สวัสดีค่ะ...สมัครสมาชิกไปเมื่อเช้านี้ ยังไม่ได้รับ password เลยค่ะ...

พอดีว่าสนใจอยากสั่งเสื้อผ้าจากจีนแบบกิโลอะค่ะ...แล้วราคานี้ตามหน้าเว็บเลยหรือเปล่าค่ะ

ถ้าจะสั่งแบบกิโลต้องทำยังไงบ้างค่ะ รบกวนด้วยนะคะ...ขอบคุณค่ะ ^^

118.175.64.26

ree

ree

ผู้เยี่ยมชม

wong_ree@hotmail.com

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

26 มิ.ย. 2554 12:45 #1

ไม่ทราบว่าทางระบบส่ง activate ไปทางเมล์ไหมคะถ้าไม่มีส่ง password เดี๋ยวแจน acccc ให้คะ

ยินดีคะราคารายละเอียดตามหน้าร้านเลยคะไม่เข้าใจโทรเช็๕ได้นะคะจะได้เข้าใจตรงกันคะ :)

58.9.116.195

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image