TheFin

TheFin

สมาชิก

fang_yamashita@hotmail.com

สอบถามค่ะ (488 อ่าน)

12 มิ.ย. 2554 23:28

ถ้าสั่งของจากTaobaoต้องเสียค่าโอนเวปหรือเป่าค่ะในกรณีที่สั่งแบบPreOrder
แล้วถ้าสั่งวันนี้ได้เลยหรือเปล่าค่ะหรือว่าต้องรอทางร้านเปิดรอบก่อน
ถ้าสามารถส่งเมลให้ในวันนี้แล้วทางร้านโอนไปรอบต่อไปได้เลยกรุณาแจ้งด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

110.168.11.233

TheFin

TheFin

สมาชิก

fang_yamashita@hotmail.com

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

13 มิ.ย. 2554 02:04 #1

ไม่มีค่าโอนเงินฟรีคะ พรีออร์เดอร์ต้องรอรอบนะคะ สามารถส่งได้ทุกวันคะแต่ปิดรอบพร้อมร้านคะ :p:

180.183.122.167

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image