น้ำ

น้ำ

ผู้เยี่ยมชม

khun-nam@hotmail.co.th

สอบถาม ออร์เดอร์ AJ 2640 (392 อ่าน)

18 ก.ค. 2555 12:06

สอบถาม รหัส AJ2640 สถานะ สินค้า มีความเคลื่อนไหว บ้างมั้ยค่ะ

คือ ตอนนี้ ลูกค้า ทวงสถานะสินค้าค่ะ ทางร้านไม่สามารถแจ้งลูกค้าได้ เลยต้องรบกวนสอบถามสถานะ สินค้า ค่ะ

มีครบตามสั่งหรือ ไม่ค่ะ รบกวนแจ้งด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

110.171.19.86

น้ำ

น้ำ

ผู้เยี่ยมชม

khun-nam@hotmail.co.th

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

19 ก.ค. 2555 04:50 #1

ที่เมล์ถามมาเมื่อวานเช้าส่งรายการคร่าวคร่าวไปแล้วนะคะ

ส่งเมล์แล้วรบกวนรอสักครู่นะคะ

58.11.2.161

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image