กิ๊บ

กิ๊บ

ผู้เยี่ยมชม

peachy_cute@live.com

สอบถามราคาค่ะ (410 อ่าน)

8 มิ.ย. 2554 15:09

สนใจสั่งหุ่นโชว์ค่ะ (จะสั่งเข้ามาพร้อมกับเสื้อผ้า + กระเป๋าแบบเหมากิโลด้วยเลย) :)

แต่ตอนนี้เพิ่งหาเจอแค่ร้านเดียวเองค่ะ http://item.taobao.com/item.htm?id=7745696086

ไม่ทราบว่าทางร้านจะช่วยหาให้ด้วยได้ไหมคะ ? อยากจะเปรียบเทียบราคาและคุณภาพกันนิดนึงน่ะค่ะ อยากได้ไซส์ประมาณตัวนี้แหละค่ะ

แต่ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรค่ะ

คร่าวๆคือ ถ้าเป็นหุ่นตัวนี้ราคา + ค่าหิ้วค่าขนส่งในจีนประมาณเท่าไหร่คะ ?

ขอบคุณค่ะ

124.121.190.145

กิ๊บ

กิ๊บ

ผู้เยี่ยมชม

peachy_cute@live.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

8 มิ.ย. 2554 22:41 #1

หุ่นถอดได้กิโลละ 120-150 บาทนะคะแล้วแต่ขนาดของกล่องที่ขนส่งคะ

ต้องขอโทษนะคะตอนนี้ทางร้านขาดคน กำลังจ้างเพิ่มเลยจะยังไม่มีคนคอยหาสินค้าให้คะเพราะต้องใช้เวลาสักนิดนึงคะ

แต่ส่งเมล์มาได้นะคะพอตอบหมดแล้วจะไปหาให้คะ :]:

110.168.180.244

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image