Jany

Jany

สมาชิก

jane.pu@hotmail.com

สอบถามนินึงค่ะ (515 อ่าน)

23 พ.ค. 2554 02:26

รบกวนอยากทราบวิธีการคิดราคาค่ะ มีตัวอย่างมห้ดูมั้ยคะ อ่านวิธีการสั่งและการคิดคำนวณ ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ค่ะ

รบกวนถามว่า การสั่งแบรนเนม มีคิดเพิ่มอีกมั้ยคะ

ยังไงรบกวนด้วยนะคะ

58.8.202.205

Jany

Jany

สมาชิก

jane.pu@hotmail.com

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

23 พ.ค. 2554 20:27 #1

ราคาสอนค่าธรรมดาจะเป็น yuan x 5.2 + ค่าหิ้วตาม chart preorder http://www.totally-shop.com/customize-Preorder-76311-1.html แล้วแต่จำนวนและประเถทสินค้าที่สั่งน่ะค่ะ

ถ้าสั่งจาก taobao จะมีค่าส่งในจีนแล้วแต่ร้านทางจีนตามหน้าเวปจริงน่ะค่ะ

ส่วนสินค้าแบรนก็จะคิดตามขนาดแล้วประเภทสินค้าน่ะค่ะ มีตัวอย่างสินค้าแบรนที่สนใจไม๊ค่ะจะได้คิดราคาให้ถูกค่ะ

May^^

180.183.104.8

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image