M

M

ผู้เยี่ยมชม

akittyshop@hotmail.com

สอบถามการนำเข้าแบบกิโลค่ะ (555 อ่าน)

30 ก.ค. 2555 14:11

คือให้เพื่อนสั่งและแพ็คให้คะเป้นสินค้าแบร์ดเนมนะค่ะ copy brandค่ะ
ประมาณ 15 กิโล ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ อยากจะใช้บริการทางรถค่ะ
1. รถออกวันไหนบ้างค่ะ
2.ประมาณกี่วันถึงไทยค่ะ
3.แล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ(ค่าส่งทางรถมาไทยอ่ะค่ะ)
4.ค่าขนส่งเอกชนในไทยเท่าไหร่ค่ะ อยู่เชียงใหม่ค่ะ
5 ทางคุณต้องแกะของออกแพ็คใหม่ไหมค่ะ กลัวของเสียหายค่ะ แต่แจ้งไว้เลยว่าคิดเลท copy brand ได้เลยค่ะ
สุดท้ายแล้วจะตามสินค้าได้ทางไหนค่ะ จะได้ทราบว่าส่งมาแล้ว

ที่สำคัญขั้นตอนในการส่งสินค้าจากเพื่อนที่เซินเจินมาที่โกดังคุณมีวิธีอย่างไรบ้างค่ะ

อยากจะใช้บริการมากๆค่ะ ตอนนี้ส่งทางแอร์แพงมากค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
:h:

118.172.128.248

M

M

ผู้เยี่ยมชม

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

30 ก.ค. 2555 17:03 #1

รถออกตลอดที่สินค้าเต็มคะ โดยปกติ ทุกทุก 1-2 วันจ๊ะ

ขึ้นตู้ 5-7 วันทางรถเข้าไทยคะ

แบรนด์กิโล 180 บาทสั่งเอง  170 บาทคะ

นิ่มซี่เซ็ง  กระสอบเต็มใหญ่ แรก 270 ต่อไป 190 บาทคะ

ทางขนส่งใหญ่ต้องนับสินค้าจ๊ะ 

ไม่แน่ใจว่าไปรษณีย์จะแพงไปไหม แต่ถ้าขนส่งเอกชนจะไม่คุ้มเพราะว่าสินค้าน้อยอะจ๊ะ  ต้องรองเช็คที่ฝั่งเมืองเพื่อนดูนะคะ  

ยินดีคะ 

110.168.185.166

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

M

M

ผู้เยี่ยมชม

31 ก.ค. 2555 14:43 #2

ถ้าต้องการสั่งตู้เย็นคิตตี้ คิดเป็นแบรดเนมกิโลถูกต้องไหมค่ะ ถ้าเข้าใจถูกจะได้เริ่มสั่งแล้วค่ะ:^_^:

118.172.132.195

M

M

ผู้เยี่ยมชม

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

31 ก.ค. 2555 21:45 #3

ตู้เย็นเหรอคะไม่แน่ใจว่าใหญ่ขนาดไหนกี่กิโลคะ  เพราะอาจจะต้องนำเข้าเป็นคิวนะคะสินค้าหขนาใหญ่ 

61.90.105.10

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

M

M

ผู้เยี่ยมชม

1 ส.ค. 2555 09:10 #4

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะคุณ Jan
คำถามสุดท้ายค่ะ ถ้าเป็นพวก เครื่องใช้ไฟฟ้า หม้อต้มกาแฟ นี่มันจะแตกหักเสียหายไหมค่ะ ตอนจัดส่ง คือทางคุณ jan จะแพ็คอย่างดีเลย หรือป่าวค่ะ
ถ้ามันแตกจะทำไงค่ะ ที่จะสั่งเป็นพวกนี่อ่ะค่ะ เตาอบ กะ หม้อต้มกาแฟ อ่ะค่ะ นี่คือคำถามสุดท้ายค่ะ ถ้าไม่เสียหายจะสั่งและจะโอนเงินทันที่ค่ะ
:r:

118.172.151.30

M

M

ผู้เยี่ยมชม

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

2 ส.ค. 2555 01:37 #5

ทางเราเป็นทางขนส่งจ๊ะเราไม่ได้แพ็คสินค้าให้ใหม่นะคะ  อันนี้ต้องแจ้งร้านค้าหรือโรงานที่สั่งซื้อคะ

ถึงเราแค่เพียงห่อกระสอบอีกครั้งก่อนส่งเท่านั้นคะ 

115.87.152.5

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image