k.kan

k.kan

ผู้เยี่ยมชม

kanchana.kirdchana@gmail.com

AR2935 (381 อ่าน)

9 ส.ค. 2555 14:39

ตกลงว่าorder AR 2935 สั่งได้หรือไม่ได้คะ
ช่วยแจ้งด้วย จะได้ส่งorder ร้านใหม่ไปให้ค่ะ

ปล.ติดต่อยากถึงยากที่สุดเลยคะ โทรไปทุกเบอร์ไม่มีใครรับสายเลย

27.130.96.213

k.kan

k.kan

ผู้เยี่ยมชม

kanchana.kirdchana@gmail.com

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

9 ส.ค. 2555 15:57 #1

คุณลูกค้าส่งเมล์มาเมื่อวานวันสั่ง 5 รายการได้ 2 รายการเองทำไงได้บ้าง

เราต้องถามร้านค้าให้นะคะว่าเข้าจะมีสินค้าที่ว่าอีกไหมต้องรอคะ  วันนี้เข้าบอกว่าไม่มีแล้วคะ  คือสั่งได้สองรายการที่ว่านะคะ

== โทรไม่ติดรบกวนเมล์คะเพราะว่าตอนนี้สินค้าเข้าเยอะเราไม่ค่อยรับคะเพราะจะเช็คสินค้าส่งขนส่งก่อนบ่าย

เช็คสินค้าที่ด้านหลังกันหมดเลยคะ

และจะไม่ได้โทรกลับนะคะเพราะว่าสายที่เข้าเยอะมากมากคะ ตอบทุกเมล์อยู่แล้วคะ

รบกวนรอหน่อยนะคะ

58.9.114.45

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image