pink

pink

ผู้เยี่ยมชม

proud_chocoholic27@hotmail.com

สอบถามค่ะ (482 อ่าน)

29 เม.ย 2555 10:49

กรณีที่เรามีญาติอยู่จีน แล้วอยากจะให้สั่งของจาก taobao ให้

โดยส่งไปที่ที่อยู่ของญาติ (กวางเจา) อย่างนี้ จะคิดค่าบริการเว็บละเท่าไรยังไงคะ

ขอเรตราคาประกอบการตัดสินใจหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ปล.จะสั่งของเบาๆแบบ accessory ของ iphone น่ะค่ะ แต่ว่าอาจจะสั่งหลายเว็บ

180.183.123.249

pink

pink

ผู้เยี่ยมชม

proud_chocoholic27@hotmail.com

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

2 พ.ค. 2555 15:42 #1

ถ้าสั่งเองได้ค่ะจะเป็นนำเข้าเอง สามารถสั่งเองได้เลยค่ะจะให้ทางร้านค้าส่งไปที่อยู่ของญาติเลยแล้วรวมสินค้าทั้งหมดส่งมาที่โกดังที่เดียวเลยก็ได้ค่ะ

ราคาคิดตามกิโลปกติค่ะขั้นต่ำ 3 กิโลต่อรอบ  เรตจะขึ้นอยู่กับวันที่ส่งใบสั่งน่ะค่ะตามธนาคารกรุงเทพ + 0.1 ค่ะ

58.9.80.134

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image