หนิง

หนิง

ผู้เยี่ยมชม

ning-62@hotmail.com

สอบถามค่ะ (485 อ่าน)

24 เม.ย 2554 23:15

พี่ค่ะถ้าเราสั่งเสื้อ 30 ตัวขึ้นไปราคาค่าขนส่งในจีนและไทยประมาณเท่าไรค่ะ

นอกจากจะมีค่าหิ้ว ค่าขนส่งไทย ค่าขนส่งจีน แล้วยังมีค่าอะไรอีกไหมค่ะ

การสั่งซื้อในแต่ละเว็บมีกำหนดรึป่าวว่าต้องสั่งกี่ตัว แล้วถ้าสั่งจากหลายๆเว็บจะมีค่าอะไรเพิ่มอีกรึป่าว แล้วถ้าสั่งจากเว็บเดียวสั่งหลายๆค่าขนส่งลดลงรึป่าว

รบกวนช่วยตอบหน่อยน่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

1.47.118.163

หนิง

หนิง

ผู้เยี่ยมชม

ning-62@hotmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

26 เม.ย 2554 02:19 #1

ต้องดูว่าสั่งจากร้านไหนนะคะร้านค้านอก taobao มีค่าส่งในจีนที่ทางร้านลงเป็นกิโลตายตัวตามโซนร้านค้าที่อยู่คะ

ส่วนร้านค้าใน Taobao มีค่าส่งในจีนแต่บะร้านไม่เหมือนกันนะคะบางร้านฟรีบางร้านคิดคะเป็นตัวเป็นกิโลแล้วแต่นะคะตอบไม่ได้คะ

ค่าใช้จ่ายมีค่าสินค้า ค่าขนส่งในจีน ค่ากิโลมาไทน ค่าส่งในไทย เป็นหลักคะ

ปิดพร้อมร้านมีค่ากล่อง 70 บาทต่อลังใหญ่ใส่สินค้าได้ประมาณ 120 กว่าตัวนะคะ

ปิดเองส่งไปโกดังไม่แพ็คมีค่ารับของของโกดังใบสั่งละ 150 บาทคะ

ไม่มีค่าโอนเงิน ไม่มีค่าสั่งต่อร้านค้าคะ

ร้านใน taobao ไม่มีขั้นต่ำต่อร้าน ร้านค้าทั่วไปมีขั้นต่ำ 10 ชิ้นขึ้นไปคะ

:p:

58.9.141.144

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image