POOKIE

POOKIE

ผู้เยี่ยมชม

www.tarokung@yahoo.co.th

สอบถามค่ะ (610 อ่าน)

23 ต.ค. 2556 15:34

อยากสั่งวิกผมแท้ในเว็บ alibaba มากเลยค่ะ ไม่สั่งไม่เป็น อ่านก็ไม่ออกอ่ะค่ะ ไม่รู้ว่าคิดอะไรยังไง เงินหยวน หรือเงิน US ต่อรองคุญก็ไม่ได้อ่ะค่ะ เลยไม่รู้ว่าจะสั่งยังไงต้องจ่ายเงินจำนวนเท่าไหร่ รบกวนแนะนำทีคะ ขอบคุุณค่ะ

115.87.245.75

POOKIE

POOKIE

ผู้เยี่ยมชม

www.tarokung@yahoo.co.th

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

24 ต.ค. 2556 10:42 #1

รบกวนส่งลิ้งค์สินค้ามาให้ดูก่อนนะครับ ไม่แน่ใขว่าราคาเป็น หยวน หรือ US อ่ะครับ

127.0.0.1

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image