ลูกปลา

ลูกปลา

ผู้เยี่ยมชม

ttyii_u@hotmail.com

เสื้อผ้าแบบกิโล (1363 อ่าน)

7 เม.ย 2554 15:07

เสื้อผ้าไม่ิน 400 กรัมอะค่ะ
1 กิโลพอได้กี่่ตัวค่ะ จะปรียบเทียบค่าหิ้วอะคะ
เพราะกะจะสั่ง 30 ตัว แต่ไม่รู้ว่า
แบบมีค่าหิ้วหรือแบบกิโลถูกกว่าักันค่ะ

14.207.102.105

ลูกปลา

ลูกปลา

ผู้เยี่ยมชม

ttyii_u@hotmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

7 เม.ย 2554 15:51 #1

ต้องขึ้นอยู่กับจำนวนนะคะ แบบกิโลถ้าสั่งเยอะเพื่อสินค้าที่อาจจะไม่ได้แล้วก็จะคุ้มกว่าแบบค่าหิ้วคะ

แต่ถ้าสั่งน้อยแบบกิโลจะไม่คุ้มนะคะเพราะว่าต้องเหมาจ่ายขั้นต่ำ 10 กิโล

ยังไงลองคำนวนจำนวนที่ต้องการสั่งก่อนนะคะถ้าสั่ง 30 ได้ 20 แบบหิ้วอาจจะอีกว่าคะ :p:

58.9.30.174

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image