aum

aum

ผู้เยี่ยมชม

nantida9@hotmail.com

สอบถามค่ะ (409 อ่าน)

22 ก.ค. 2555 20:46

ร้าน jj ไม่มีค่าส่งจีนแล้วใช่ไหมค่ะ แล้ว pre order แบบรายชิ้น รับกี่ชิ้นขึ้นไปค่ะ
วิธีคิด 12 หยวน *5.2 = ราค าสินค้าใช่ไหมค่ะ

แล้วแบบกิโล รับกี่กิโลขึ้นไปค่ะ แล้วกิโลละเท่าไร

27.55.2.38

aum

aum

ผู้เยี่ยมชม

nantida9@hotmail.com

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

23 ก.ค. 2555 21:38 #1

jj ไม่มีค่าส่งจีนเฉพาะแบบพรีออร์เดอร์นะคะ

แบบกิโลมีคะ  ราคาเป็นราคาปกติไม่ใช่ราคา VIP ที่ทางร้านลงนะคะ

กี่ชิ้นก็ได้คะแบบพรี  // 10 ชิ้นขั้นต่ำ แบบกิโลคะ  

58.9.22.104

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image