b

b

ผู้เยี่ยมชม

bbagshoe@gmail.com

18 ก.พ. 2554 00:10 #21

จริง ๆ เห็นด้วยค่าาา ^ ^ คุณ jit ชัดเจนดีมาก ๆ อดไม่ได้เลยจะเข้ามาอ่านนน เรายังเป็นเด็กเนอะ เราอายุแค่ 23 เอง แต่คุณแจนเรียกว่าพี่ตลอดเลย แหะ ๆ
จริงเนอะ ออเดอร์คงเยอะเนอะคุณแจน เฮ้อออ ของบีอ่ะมันสั่งไม่เยอะ ขายปลีก เจอแบบนี้ เออ ไม่เอาก็ไม่เอา 55+ รำคาญ เสียเวลาทำมาหากิน พอดีว่าเวลาไม่ได้เยอะ ทำมาหากิน กำไรนิด ๆ หน่อย ๆ เจอแบบนี้ขออยู่เฉย ๆ ดีกว่า คุณแจนนี่ใจเย็นจริง เฮ้ออ

^ ^ นอนดีก่า พรุ่งนี้ทำงาน ^ ^

110.49.193.18

b

b

ผู้เยี่ยมชม

bbagshoe@gmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

18 ก.พ. 2554 00:43 #22

จ้าพี่บี และคุณ jit และลูกค้าท่านอื่นเราจำกันได้ แจนใจเย็นสุดสุดคะ ร้านใครใครก็รัก อิอิ ไม่อยากให้เสียชื่อ

งานบริการก็งี้นะคะ ดีก็ดีคะไม่ดีก็โดน คนเข้าใจก็ดี ไม่เข้าใจเราก็ต้องเข้าใจแทนเข้าไปคะ

บอกกล่าวกันไปด้วยความเรียบร้อยไม่อยากให้เยอะเพราะไม่ได้ไปโกงหรือเอาเปรียบใครเลยไม่ได้เดือดร้อนคะ

ทำตามปกติที่เราทำมานานแล้ว ทำไม่ไหวอยากเลิกจะแจ้งก่อนล่วงหน้าลูกค้าจะได้มีที่หลบภัยจ้า 555 :)

อยากจะฝากบอกท่านอื่น มีอะไรไม่เข้าใจโทรเลยนะคะ จะได้ OOOO คะ

115.87.135.109

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

beau_7august

สมาชิก

beau_7august@hotmail.co.th

18 ก.พ. 2554 17:24 #23

[size=150%]อ่านแล้วบอกความรู้สึกไม่ได้เลย :q: ยิ่งเปนลูกค้าครั้งแรกแล้วด้วย
แต่ก้อเพิ่งเข้าใจว่าทำไมคุณแจนตอบเมล์ช้าหรือไม่ติดต่อกลับ ก้อเค้าไม่ได้บริการเราคนเดียวหนิเนอะ แล้วก้อเหนด้วยกะคุณจิตและคุณบี เว็ปคุณแจนถูกที่สุดใน 3โลกกว้างแล้วอะค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ สู้ๆ จ๊ะคุณแจน[/size]

113.53.2.175

สมาชิก

beau_7august@hotmail.co.th

จอย(รินนารา)

ผู้เยี่ยมชม

nakissjung@hotmail.com

19 ก.พ. 2554 12:09 #24

จากที่เช็คราคามา เว็บคุณแจนถูกสุดแล้วนะคะ และไม่มีค่าบริการจุกจิก อะไรหยวนๆได้คุณแจนก็หยวนให้ตลอด อาจเป็นเพราะจอยสั่งแค่กระเป๋า เสื้อผ้าหรือเปล่าไม่รู้นะคะ แต่ยืนยันว่าโอเค อาจจะไม่ได้บริการดีสุดๆ ประเภทรับโทรศัพท์ทุกครั้งที่โทรเข้าไป แต่ที่แน่ๆก็ถือว่าผ่านนะคะ สำหรับรายละเอียดของสินค้าแต่ละประเภท จอยว่ามันยากเกินไปที่จะลงให้ครบทั้งหมด เพราะอย่างที่รู้ว่าสินค้ามันเยอะมากกกกกกก แต่ทุกครั้งที่ถามอัตราค่าหิ้วของสินค้าแต่ละตัว คุณแจนก็ตอบให้ตลอดนะคะ(เท่าที่เราจะขยันถาม) ไม่ได้เป็นหน้าม้านะคะ รับรองจ้า ถ้าใครอยากโทรมาถามก็ได้น้า ถือว่าช่วยๆกัน เพราะก็ขายได้ไม่นาน ประมาณปีนึง เข้าใจว่าคนที่หาข้อมูลทำการค้า ก็อยากได้ข้อมูลจริงๆเหมือนกัน

ขอบคุณจ้า

115.87.167.59

ผู้เยี่ยมชม

nakissjung@hotmail.com

nuaimjaja

nuaimjaja

ผู้เยี่ยมชม

nuaim_narak@hotmail.com

22 ก.พ. 2554 21:25 #25

มาเชียร์จ้า...พี่แจนสู้ๆนะค่ะ บริการดี ราคาถูก แบบนี้หาไม่ได้แล้วจ้า..:R:

117.47.150.44

nuaimjaja

nuaimjaja

ผู้เยี่ยมชม

nuaim_narak@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image