เฌนิศา

เฌนิศา

ผู้เยี่ยมชม

iamiphot@gmail.com

ของส่งถึงเรียบร้อยแล้วค่ะ (548 อ่าน)

29 ม.ค. 2554 17:45

:) ดีใจมากเลย ของส่งถึงมือเรียบร้อยแล้วนะคะ วันนี้ตื่นเต้นทั้งวัน ! ได้รับสินค้าสภาพ 99.99 เปอร์จ้ะ ( TT มีอายแชโดวอันนึงแตกไปนิดนึง ) แต่ไม่เป็นไรค่ะ (หนูทนได้) ยังไงก็ยังพอใจกับบริการทางร้านอยู่ดี สำหรับเสื้อผ้า ที่สั่งจาก rj story กับ ba80 ชุดสวยมากทุกชุด เนื้อผ้าดีไม่มีผิดหวังจ้า คอนเฟิร์ม ! :)

180.183.172.175

เฌนิศา

เฌนิศา

ผู้เยี่ยมชม

iamiphot@gmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

30 ม.ค. 2554 03:14 #1

ขอบคุณที่แวะมา comment นะคะยินดีให้บริการคะ :p:

แล้วแวะมาอีกนะึะ :)

61.90.99.4

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image