GD

GD

ผู้เยี่ยมชม

GDragon_THHB@hotmail.com

สอบถามครับ (647 อ่าน)

1 พ.ค. 2555 11:32

หิ้วตุ๊กตามั้ยครับ ?
ตามแบบเลยนะครับ
รบกวนหาร้านสั่งให้ได้มั้ยครับ พอดีผมหาแล้วไม่เจอจริงๆ
แล้วรบกวน คำนวนราคาให้ผมด้วยนะครับ ผมจะเอา 2 ตัว 70 CM

180.183.71.227

GD

GD

ผู้เยี่ยมชม

GDragon_THHB@hotmail.com

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

2 พ.ค. 2555 14:51 #1

ถ้าเป็นตุ๊กตาเวปแนะนำไม่มีน่ะค่ะ พอจะมีชื่อเรียกหรือชื่อยี่ห้อตุ็กตาไม๊ค่ะ
ตุ๊กตาต้องดูที่นำ้หนักด้วยน่ะค่ะถ้าน้ำหนักน้อยจะคิดเป็นพื้นที่ค่ะ แต่ถ้าหนักจะคิดเป็นกิโลค่ะ

58.9.80.134

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image