มดคันร้อน

มดคันร้อน

ผู้เยี่ยมชม

marnfon_nj@hotmail.com

สอบถามค่ะ (490 อ่าน)

21 ม.ค. 2554 17:03

พรีออเดอร์ในร้าน เราจำเป็นมั้ยค่ะ ว่าต้องซื้อ 3 ชิ้นขึ้นไป ถ้าเราซื้อแค่ชิ้นเดียวต้องบวกเพิ่มเท่าไหร่ค่ะ จิงๆๆหน้าเว็ปแบบเดิมของเยอะดีอ่ะ (ขี้เกียจเข้าไปหาเอง55+)

223.205.111.92

มดคันร้อน

มดคันร้อน

ผู้เยี่ยมชม

marnfon_nj@hotmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

24 ม.ค. 2554 14:01 #1

จ้าพอดียังไม่มีใครมาช่วยลงสินค้าเลยจ้า :y: จะพยายามลงให้เยอะขึ้นนะคะ

สั่งชิ้้นเดียวก็ได้คะค่าหิ้วช่องแรกจ้า :p:

115.87.135.119

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image