เจลว์

เจลว์

ผู้เยี่ยมชม

jelwna@hotmail.com

สอบถามพรีออเดอร์ค่ะ (397 อ่าน)

23 ก.ค. 2555 15:38

จะสั่งเคสมือถือลายการ์ตูนย์ รองเท้ากีฬา ประมาณ 6 กิโลขึ้นค่ะ
ต้องจ่ายค่าอะไรบ้างค่ะ ต้องเหมาค่ากิโล หรือสั่งยังไงค่ะ
สั่งได้กี่ร้านต่อ 1 ใบสั่งซื้อ
มีค่าโอนเงินแต่ละเว็บรึเปล่าค่ะ
แล้วค่าขนส่งในไทยเท่าไร่เราอยู่บางพลัด
ขอเป็นทางรถนะค่ะ

58.9.34.110

เจลว์

เจลว์

ผู้เยี่ยมชม

jelwna@hotmail.com

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

23 ก.ค. 2555 21:41 #1

รองเท้าเราเหมาที่ 800 สิบกิโลคะถ้าเกิน กิโลละ 80 บาท

เคสกิโลละ 100 บาทคะ 

ไม่จำกัดจำนวนต่อใบสั่งคะ

ขนส่งเอกชนลังแรก 200 บาทคะ

ทางรถคะ  

58.9.22.104

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image