aom

aom

ผู้เยี่ยมชม

aom7899@hotmail.com

ถามค่ะ (554 อ่าน)

10 ม.ค. 2554 15:05

ออร์เดอร์ 54-4 มาถึงเมือไรค่ะ เข้าไปอ่านเห็นบอกว่าติดต่อเราไม่ได้ ไม่ทราบว่าติดต่อทางไหนค่ะ เมล์ได้ตลอดนะค่ะ เช็คเมล์ทุกวันค่ะ
สอบถามไปทางเมล์แล้วด้วยค่ะเมื่อวานนี้

รบกวนแจ้งความคืบหน้าใ้ห้ทราบด้วยนะค่ะ รอคำตอบอยู่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

124.122.77.196

aom

aom

ผู้เยี่ยมชม

aom7899@hotmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

11 ม.ค. 2554 02:02 #1

แจ้งทางเมล์แล้วนะคะ ติดต่อไม่ได้คือหมายถึงว่าในรายการใบสั่งไม่ได้ลงรายละเอียดติดต่ออะไรเลยจ้า เลยไม่รู้ว่าเมล์อะไรคะ

สินค้ามีมาแล้วนะคะ เพราะได้น้อยมากเลยคะ จะแจ้งยอดคืนอีกทีนะคะ :]:

58.11.19.211

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image