mint

mint

ผู้เยี่ยมชม

mint_2134pc@hotmail.com

สอบถามค่ะ (522 อ่าน)

19 ธ.ค. 2553 14:42

ค่ะ คือจะขอ อะธิบายตามความเข้าใจนะค่ะ คือตอนนี้แบบงง
จะนำเข้าแบบกิโล ทางรถค่ะ 700 บาท คาดว่า ไม่เกิน 5 กิโลแน่นอนค่ะ เพราะจะสั่งพวก กิฟ โบว์ ยางรัดผม อาจจะมีเสื้อและรองเ้ท้า กระเป๋ารวมไปด้วย แต่เน้น พวกกิ๊ฟช้อปค่ะ

แล้วที่ถามว่าบวกตรงไหน
** สินค้าเด็กประเภท กิ๊ฟผม ที่คาดผม หมวก ถุงเท้า ราคาแพงกว่าราคาปกติ 10 บาททุกช่อง
นี้ค่ะ คือ บวกเป็น 710 บาทหรือเปล่า คืออ่านแล้วมัน งงๆ
แล้วถ้าสั่งต่ำกว่า 1000 หยวน บวกเพิ่ม 10% ใช่มั้ยค่ะ
ค่าขนส่งในจีน บวกต่อชิ้นใช่มั้ยค่ะ คือซื้อหนึ่งชิ้นก็ บวกไปไรงี้

คือ มัน งงมากๆ พอไปอ่านวิธีคิดเงินข้างล่างกลับ กลัวคิดผิดค่ะ
ขอลงในตารางแค่ ชื่อร้าน : ลิงค์สินค้า และสีที่ต้องการได้มั้ย ลงแค่นี้นะค่ะ
ไม่คิดเงิน กลัวผิดค่ะ

T^T

คือเมล์ถามไปละคะ แต่ไม่มีตอบมา หลายวันละค่ะ เลยมาถามในนี้

118.173.39.179

mint

mint

ผู้เยี่ยมชม

mint_2134pc@hotmail.com

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

20 ธ.ค. 2553 02:11 #1

ตอบเมล์ทุกวันนะคะสงสัยจะไม่เข้า ต้องส่งมาใหม่นะคะ

10 บาททุกช่องหมายความว่า จากเหมา 700 จะเป็น 800 นะคะ

ช่องที่ 11 กิโลขึ้นไปจาก 70 จะเป็น 80 นะคะ

เปอร์เซ็ฯ คิดจากยอดที่สั่งได้จริงคะ 10-5% นะคะ

ค่าส่งสินค้าในจีนไม่ได้คิดเป็นชิ้นคะทางจีนเข้าจะแจ้งมาคะ ส่วนมากที่รับสั่งอยู่เข้าจะคิดเหมาคะ

เช่น 300 ชิ้นกิ๊ฟช็อปนะคะ ประมาณ 35-60 หยวนแล้วแต่ว่าร้านอยู่ใกล็หรือไกลขนาดไหนคะ :]:

โอเคไหมคะ ส่งรายการไม่ได้ส่งมาทางนี้ได้นะคะ

jan@totally-shop.com

58.11.8.210

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image