เนย

เนย

ผู้เยี่ยมชม

girls_cafe@hotmail.com

สอบถามหน่อยคะ (441 อ่าน)

3 ต.ค. 2554 01:41

ถ้าจะสั่งสินค้าพรีออเดอร์ในเวบที่คิดค่าส่งในจีน เราต้องคิดราคายังไงอะคะ เอาราคาสินค้า+ค่าส่งในจีนx5.2+ค่าส่งในไทย=ราคาสินค้าใช่ไหมอะคะ

แล้วราคาค่าส่งในจีนเราต้องเลือกเปนทำมะดาหรือemsอะคะ

แล้วในใบสั่งสินค้าเราต้องบวกราคาค่าส่งในจีนกับในไทยเลยไหมคะหรือคิดราคาของกับค่าหิ้ว แล้วทางร้านจะเปนคนคิดราคาค่าส่งให้อีกทีอะคะ

ช่วยตอบให้หน่อยนะคะยังงงๆอยู่อะคะ ขอบคุนค่าาาาาาา

182.53.77.96

เนย

เนย

ผู้เยี่ยมชม

girls_cafe@hotmail.com

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

5 ต.ค. 2554 15:17 #1

ค่าส่งในจิีนยังคิดไม่ได้อ่ะค่ะ ต้องสั่งไปก่อนค่ะ

may^^

180.183.55.6

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image