Littlecat

Littlecat

สมาชิก

tp_alextor@hotmail.com

สอบถามการสั่งซื้อแบบกิโลครับ เพื่อความเข้าใจตรงกันครับ (520 อ่าน)

6 ส.ค. 2555 04:21

1.การเป็นสั่งเป็นกิโล ต้องรอปิดรอบการสั่ง ถึงสั่งสินค้าใช่ไหมครับ และใช้เวลาการสั่งกี่วันหลังจากโอนเงินแล้ว หรือทันทีเลยครับ

2.การคิดเรทคือ ราคาสินค้า+ค่าขนส่งxเรทไทย(+0.1) ใช่ไหมครับ ไม่ใช่ ค่าสินค่าxเรท(+0.1)+ค่าส่งตามจริง

3.และเมื่อทางเวปสั่งสินค้าให้แล้ว สามารถติดตามสินค้าว่าอยู่ที่ไหน ยังไงบ้างครับ มีแทรคกิ้งนัมเบอร์ไว้เช็คไหมครับ ในกรณีที่สินค้ายังมาไม่ถึงไทย

4.เมื่อสินค้าถึงไทย ทางเวปจะแจ้งทางไหน หรืออีเมลล์มาไหมครับ หรือลูกค้าต้องติดตามเอง

5.เมื่อสินค้ามาถึงสามารถไปรับสินค้าได้เองไหมครับ หรือทางเวปจัดส่งทางไปรษณีย์เพียงอย่างเดียว

6.ปกติทางทางร้านจะจัดส่งให้ทางเรือหรือทางรถครับ

ขอบคุณครับ หากมีอะไรสงสัยอีกขอรบกวนสอบถามเพิ่มนะครับ:h:

110.171.78.142

Littlecat

Littlecat

สมาชิก

tp_alextor@hotmail.com

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

8 ส.ค. 2555 18:04 #1

ไม่ต้องรอปิดรอบคะส่งสั่งได้ทุกวันคะ โอนวันนี้ส่งใบสั่งไปจีน  รอตามลำดับนะคะสั่งภายใน 1-3 วันคะเพราะบางร้านค้าเรารอร้านค้าออนลไน์ก่อน หรือเช็๕สต็อกก่อนการโอนเงินคะ  ไม่โอนเลย

แบบนี้จีะ >>>>  ค่าสินค้าหยวน +  ค่าส่งจีนหยวนคะ x เรท +0.1 +  ค่าบริการนำเข้าเงินไทยคะ

เรามีเลขที่สั่งซื้อคะ  ส่ง  ems  tracking ของร้านค้าเช็คกับเราได้คะ เพราะไม่ได้ลงคะ เพราะของเยอะมากจ๊ะ ทางร้านเข้าจะแจ้งเวลาส่งของแล้วเท่านั้นคะ

สินค้าเข้าเราเช็คลงสีแจ้งทางเมล์ตลอดจ๊ะ

มารับเองได้คะ

ปกติทางรถทั้งหมดคะ  นอกจากลูค้าแจ้งนะคะ

115.87.129.102

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image