cawaiiiiiiii

ผู้เยี่ยมชม

cawaiiiiiiii@hotmail.co.th

สอบถามจ๊ะ (390 อ่าน)

16 ก.ย. 2554 00:03

สนใจสั่งสินค้าแบบกิโลค่ะ แต่ไม่เคยสั่งเลยซักครั้ง :y: อยากจะทราบว่าเสื้อ กับ กระเป๋าถ้า 10 กิโล พอดีเสื้อจะประมาณซักกี่ตัว กระเป๋าจะประมาณซักกี่ใบค่ะ

แล้วมีเว็บจีนที่เชื่อถือได้แนะนำบ้างไหมค่ะ สินค้าต้องเสียภาษีหรือเปล่าค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ

125.24.47.251

ผู้เยี่ยมชม

cawaiiiiiiii@hotmail.co.th

may^^

may^^

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

18 ก.ย. 2554 14:11 #1

สิ้นค้าประมาณ 4 ชิ้นต่อ 1 กิโล แต่ก็ขึ้นอยู่กับสินค้าว่าชิ้นขนาดไหนเพราะว่าน้ำหนักไม่เท่ากันค่ะ เลยกะเอาไม่ค่อยได้ค่ะ

may^^

110.168.182.237

may^^

may^^

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image