หนึ่ง

หนึ่ง

ผู้เยี่ยมชม

dressociety@gmail.com

สอบถามค่ะ (543 อ่าน)

6 ธ.ค. 2553 21:13

ถ้าสั่งเยอะๆ แบบกิโล หรือ สั่งแบบพรีออเดอร์ แต่เยอะๆ
การจัดส่งทางไปรษณีย์ นี่คือไม่เกิน 2 กิโล(ลงทะเบียน/EMS) ใช่มั้ยค่ะ
แล้วถ้าไปรับสินค้าเอง นี่รับที่ไหนหรอค่ะ
หรือถ้าทางบ.ขนส่ง เค้าส่งถือบ้านเลยมั้ยค่ะ

27.130.46.58

หนึ่ง

หนึ่ง

ผู้เยี่ยมชม

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

7 ธ.ค. 2553 04:27 #1

จ้าขนส่งส่งถึงบ้านเลยคะ :)

รับเองอยู่เอกชัย บางบอน นะคะ แถวเซ็นทรัลพระราม 2 นะคะ

58.9.129.145

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

หนึ่ง

หนึ่ง

ผู้เยี่ยมชม

7 ธ.ค. 2553 12:11 #2

แล้วที่ถามว่ารอครบ/ส่งก่อน นี้หมายความว่าไงค่ะ
ปกติถ้ารอครบนี้จะนานมั้ย
(ทราบว่าขึ้นอยู่กับแต่ละเว็บ แต่ปกติจะไม่เกินกี่วันหรอค่ะ ถึงจะครบ)
หรือถ้าส่งก่อน ต้องเสียค่าส่งเพิ่มหรือป่าวค่ะ

183.89.99.19

หนึ่ง

หนึ่ง

ผู้เยี่ยมชม

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

7 ธ.ค. 2553 19:55 #3

ส่งก่อนต้องเสียค่าส่งเพิ่มนะคะ ถ้ารอครบต้องเช็คสินค้าของทางแจนคะเพราะบางครั้งอาทิตย์นึงส่งหลายรอบ ต้องเช็ควันที่ทางร้านส่งถึงนะคะถึงจะทราบวันที่ออกว่ารอบไหนคะ :) ค่าส่งส่งหลายรอยเสียหลายรอบนะคะ

58.9.55.1

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image