aim

aim

ผู้เยี่ยมชม

aimiliz@hotmail.com

สอบถามค่ะ (571 อ่าน)

6 ธ.ค. 2553 11:26

ให้แฟนส่งออเดอร์ไปแล้วค่ะคุณแจน ตั้งแต่เมื่อวานนี้

ไม่ทราบว่าคุณแจนได้รับหรือยัง รบกวนเช็คด้วยนะคะ

ถ้ายังไม่ได้ยังไงจะได้ส่งไปให้อีกครั้งค่ะ ส่งออเดอร์ไปชื่อ ป๊อป ค่ะ

ที่บอกว่าจะไปรับเอง ยังไงรบกวนด้วยนะคะ

1.47.32.231

aim

aim

ผู้เยี่ยมชม

aimiliz@hotmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

7 ธ.ค. 2553 04:26 #1

จ้าแจนตอบทั้งหมดแล้วน้า :) ได้รับไหมคะไม่ได้แจ้งมานะคะ

58.9.129.145

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image