kiniman

kiniman

ผู้เยี่ยมชม

superkickapoo@gmail.com

สอบถามเรื่องไซส์กางเกง (548 อ่าน)

5 ธ.ค. 2553 23:18

รหัสสินค้า : M022
กางเกงผ้าแฟชั่นเกาหลี Homme Men ขาตรงลายตารางของ Slim
รหัสสินค้า : M030
Slim New Men s กางเกงยีนส์เกาหลี Slim ขาตรง
ไซส์ เอว 32 นิ้ว มีไหมครับ และราคาต้องมีเพิ่มเติมอะไรอีกไหม
สั่งของแล้วจะได้เมื่อไหร่ครับ

115.87.180.131

kiniman

kiniman

ผู้เยี่ยมชม

superkickapoo@gmail.com

num

num

ผู้เยี่ยมชม

numtotally@gmail.com

6 ธ.ค. 2553 04:53 #1

ทางร้านเข้าลงว่ามีนะครับ มีค่าส่งในจีนที่ยังไม่ได้ลงสั่ง 2 ตัวของร้านนี้ค่าส่งจีน 17 หยวน = 85 บาทที่ต้องเพิ่มนะครับ

ส่งในไทยแบบไหนครับ :D:

58.9.210.9

num

num

ผู้เยี่ยมชม

numtotally@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image