closeupdress

สมาชิก

closeup-dressshop@hotmail.com

สอบถามพรีออเดอร์ค่ะ (443 อ่าน)

7 ก.ย. 2554 16:29

1. วิธีคิดราคาสินค้า Preorder ราคาหยวน *5.2 +ค่าหิ้ว= ราคาสินค้า ตามนี้ใช่ไหมค่ะถ้าเป็นเวปที่เปิดรับที่ระบุไว้ซ้ายมือไม่มีค่าขนส่งในจีนเพิ่มใช่ไหมค่ะ
2. ถ้าเปิดเวปเองนอกเหนือจากที่ระบุหน้าเวปซ้ายมือคิดยังไงค่ะ มีขั้นต่ำในการสั่งซื้อ/เวป ไหมค่ะ
3. ถ้ามีค่าขนส่งในจีนจะพอเฉลี่ยให้คร่าว ๆ ได้ไหมค่ะว่าประมาณชิ้นละเท่าไหร่ค่ะ (นำไปคำนวณราคาขายไม่ถูกค่ะ)
รบกวนช่วยตอบด้วยนะค่ะเป็นแม่ค้าค่ะ

125.27.203.54

สมาชิก

closeup-dressshop@hotmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

8 ก.ย. 2554 04:22 #1

ราคาหยวน *5.2 +ค่าหิ้ว= ราคาสินค้า แบบนี้ถูกคะ ร้านที่เปิดรับไม่มีค่าส่งในจีนคะ

ร้านที่ไม่เปิดรับรับทุกร้านที่อยู่ใน taobao แต่มีค่าส่งในจีนนะคะถ้าสั่งชิ้นเดียวต่อร้านสังเกตที่ ems ใต้ราคาสินค้าที่ทางร้านค้าลงได้เลยนะคะ

ส่วนร้านค้าที่ไม่ได้อยู่ใน taobao มีขั้นต่ำมีค่าบริการนะคะ

58.9.109.42

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image