อั๋น

อั๋น

ผู้เยี่ยมชม

aubaun_sor@hotmail.com

สั่งเครื่องประดับแบบกิโล (1097 อ่าน)

4 ธ.ค. 2553 23:46

จะสั่งเครื่องประดับแบบกิโลค่ะ อยากทราบว่าค่าใช้จ่ายเพื่อดำเนินการมีอะไรเพิ่มเติมอีกค่ะ และต่างหู 1กิโล ประมาณกี่คู่ค่ะ รบกวนตอบด้วยค่ะ เพราะจะสั่งจำนวนมากหน่ะค่ะ (ป.ล.เครื่องสั่งเสื้อผ้าแบบกิโลกับคุณแจน เลยอยากทราบการสั่งเครื่องประดับแบบกิโลอ่ะค่ะ วิธีการสั่งและค่าใช้จ่ายต่างกันรึป่าว)

ขอบคุณมากค่ะ

58.9.224.188

อั๋น

อั๋น

ผู้เยี่ยมชม

aubaun_sor@hotmail.com

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

5 ธ.ค. 2553 01:00 #1

จ้าค่าใช้จ่ายแบบกิโลคิดเหมือนกันนะคะ แต่เครื่องประดับคิดเพิ่มเป็น % จ้ามากกว่า 1000 หยวนคิด 5% จากยอดสั่งว์้อสินค้าที่ได้ตริงจ้า

นอกนั้นคิดเหมือนกันกับเสื้อผ้าเลยคะ :D:

58.9.211.55

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image