Plaaa

Plaaa

ผู้เยี่ยมชม

Seekhum@gmail.com

รบกวนคิดราคารวมเบ็ดเสร็จให้ด้วยค่ะ (403 อ่าน)

6 ส.ค. 2555 23:27

http://item.taobao.com/item.htm?id=3746835434

1.รบกวนช่วยคิดราคารวมเบ็ดเสร็จทั้งหมดให้ด้วยนะคะ กัวคิดเองไม่ถูกต้องค่ะ (สอนวิธีคิดให้ด้วยจะดีมากเรยจร้า)

2.สอบถามราคาส่งในจีนอ่ะค่ะว่าใช่ตัวเลขที่อยู่ใต้ราคามั้ยคะ แร้วถ้าบางลิงค์ไม่ได้แจ้งไว้ จะคิดราคายังไงหรือไม่เสียคะ

3.สั่งสินค้าต่อครั้งมีขั้นต่ำมั้ยคะว่าต้องกี่ชิ้นต่อครั้ง หรือกี่ชิ้นต่อร้าน พอดีสั่งมาใช้เองค่ะไม่ได้นำมาขาย เรยอาจสั่งไม่เยอะ

ขอโทดนะคะถามเยอะหน่อย อยากสอบถามให้แน่ใจก่อนสั่ง รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุนคร่า

58.11.118.6

Plaaa

Plaaa

ผู้เยี่ยมชม

Seekhum@gmail.com

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

8 ส.ค. 2555 18:10 #1

ราคาสินค้า + ค่าส่งจีน x 5.2 + ค่าหิ้วคะ

ในที่นี่คือ

15 + 10 x 5.2 + 110 = 240 บาทคะ

ใช่คะใต้ราคาแต่จริงจริงแล้วสั่งจริงอาจจะฟรีหรือถูกกว่าที่เข้าลงไว้นะคะถ้าสั่งเยอะคะ

ขั้นต่ำใน taobao แล้วแต่ร้านค้าคะทางเราเองไม่มีขั้นต่ำคะ

== ยินดีคะ

115.87.129.102

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image