panzpan

panzpan

สมาชิก

chom_chaii@hotmail.com

เรื่องซื้อเป็นกิโล แบบกระจ่าง (594 อ่าน)

30 ส.ค. 2554 05:46

1. ซื้อเปนกิโลจำเป็นต้องซื้อแต่ละร้านสิบกิโลขึ้นหรือป่าวคะ

2. หรือร้านแต่ละร้านที่อยู่ในเวป taobao สามารถสั่งรวมกันเป็นกิโลได้ใช่ป่ะคะ

3. แล้วถ้าซื้อถึงสิบกิโลในเวปtaobao ทางจีนให้ราคาส่งเป็นครั้งหรือต่อชิ้นคะ ประมาณกี่บาท

223.206.122.204

panzpan

panzpan

สมาชิก

panzpan

panzpan

สมาชิก

30 ส.ค. 2554 05:52 #1

แล้วจะสามารถดูสินค้าได้ตรงไหนคะ ว่ามีสินค้าในสต๊อคเหลืออยู่

หรือจะช่วยแนะนำวิธีสั่งแบบเปนกิโลให้หน่อยก็ดีนะคะ พอดีเปิดร้านพรีออเดอสินค้าอ่ะค่ะ อยากปิดรอบเองด้วย เช่น ต้องสั่งต่อครั้งขั้นต่ำกี่ชิ้นถึงจะได้ราคาส่งทั้งในไทยในจีนแบบเหมาอ่ะค่ะ รบกวนทีนะคะ :y:

223.206.122.204

panzpan

panzpan

สมาชิก

may^^

may^^

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

7 ก.ย. 2554 11:53 #2

ตอบทางอีเมล์ไปแล้วค่ะ

may^^