noon

noon

ผู้เยี่ยมชม

sweedly2@hotmail.co.th

ยังไม่ได้อีเมลยืนยันสมาชิกค่ะ (490 อ่าน)

5 ก.ย. 2554 13:13

ขอเมลยืนยันด้วยนะคะ พอดีจะรีบสั่งของแบบกิโลค่ะ ราคาหยวนประมาณ4000กว่าหยวน

แล้วถ้าเรากรอกใบสั่งซื้อ ทางร้านจะคำนวณราคาให้ใช่มั้ยคะ เสร็จแล้วเราก็มาโอนตามที่ร้านรวมมา จ่ายแค่ครั้งเดียวใช่มั้ยคะ ไม่ใช่2รอบ
ถ้าของมาน้ำหนักเกินกว่าที่ประเมินไว้ ก็โอนให้ร้านอีก ถ้าน้ำหนักไม่พอตามที่ร้านประเมิน ร้านก็โอนคืนให้ใช่มั้ยคะ เข้าใจถูกใช่มั้ยคะ โทดนะคะที่ถามเยอะ พอดีมือใหม่จ้า เพิ่งมาใช้บริการจ้ะ ขอบคุณค่ะ

110.77.244.159

noon

noon

ผู้เยี่ยมชม

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

8 ก.ย. 2554 04:31 #1

ได้รับยังคะ ตอบอีกห้องแล้วนะจ๊ะ

โอนรอบแรก 70% นะคะ รอบสองเป็นรอบสรุปน้ำหนักชั่งจริง ค่าส่งในจีนที่ทางร้านค้าแจ้ง

เกินทางเราจะแจ้งก่อนส่งสินค้า เหลือทางเราจะโอนคืนหลังสรุปรายการนะคะ

ยินดีคะ :p:

58.9.109.42

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image