babo

babo

สมาชิก

choco_late-.-@hotmail.com

ช่วยตอบหน่อยนะคะ ต้องการสั่งซื้อเร็วๆค่ะ (580 อ่าน)

25 ส.ค. 2554 18:34

พี่คะ ถ้าจะสั่งแบบกิโลค่ะ สมมติสั่งรองเท้า 38ชิ้น รวมเป็นเงินหยวน 2000 หยวน ประมาณ19กิโล น้องสั่งไป3เวป ต้องการให้ส่งแบบEMS น้องต้องจ่ายให้พี่กี่บาทคะ

คือน้องเคยสั่งที่อื่นมาสองลอตหลายหมื่นแล้ว แต่ของรอนานมาก ยังไม่ได้เลยค่ะ อยากทราบว่าที่นี่คิดยังไงอ่ะค่ะ พอดีเข้าไปอ่านแล้วยังไม่เข้าใจ เอาเป็นที่น้องถามก่อนละกันค่ะ ว่าทีีนี่ต้องเสียค่าใช้จ่ายทั้งหมดกี่บาทค่ะ

แล้วแบบเป็นพรีออเดอร์ธรรมดาไม่ใช่กิโล กี่วันได้ของคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

49.49.61.128

babo

babo

สมาชิก

choco_late-.-@hotmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

27 ส.ค. 2554 14:37 #1

ตอบอีกทู้แล้วนะจ๊ะ ตอบเยอะเดี๋ยวส่งเมล์ไปเยอะแยะ งงกันเลยทีเดียวจ้า :]:

58.11.161.3

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image