มาลี

มาลี

ผู้เยี่ยมชม

lovemyson_pluem@hotmail.com

AM2605 สั่งไปหรือยังคะ (558 อ่าน)

13 ก.ค. 2555 13:11

เห็นใน status ยังไม่มีอะไรเคลื่อนไหวเลยค่ะ

182.255.13.65

มาลี

มาลี

ผู้เยี่ยมชม

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

14 ก.ค. 2555 15:42 #1

ไม่ทราบว่าเมล์ขอรายการสั่งได้ทางเมล์หรือยังคะ

เพราะสั่งวันที่ 9 รายการได้ตั้งแต่วันที่ 11 จ๊ะ 

58.9.31.226

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

มาลี

มาลี

ผู้เยี่ยมชม

lovemyson_pluem@hotmail.co.th

16 ก.ค. 2555 08:31 #2

ยังเลยค่ะ ไม่ทราบว่าขอได้ด้วย :r:
สั่งมาหลายรอบละ ไม่เคยขอสักที
งั้นรบกวนส่งให้ด้วยนะคะ
AM2605

182.255.9.58

มาลี

มาลี

ผู้เยี่ยมชม

lovemyson_pluem@hotmail.co.th

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

16 ก.ค. 2555 17:24 #3

จ๊ะเดี๋ยวให้น้องเมย์เข้าส่งไปเลยนะคะ 

58.11.174.92

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

มาลี

มาลี

ผู้เยี่ยมชม

25 ก.ค. 2555 08:25 #4

คุณเมย์
ได้รับสรุปยอดโอน AM2605 แล้วนะคะ แต่สงสัยว่าทำไมถึงคิดเรทแบรนด์ทั้งหมดคะ
ในเมื่อตอนสั่งซื้อน้องก็แจ้งไปในอีเมล์แล้วว่ามีสินค้าแบรนด์รวมอยู่ด้วย (ไม่ได้แอบแบรนด์)
แล้วก็ลงสีสินค้าตัวที่แบรนด์ไว้ให้แล้วด้วย
หรือต้องแยกใบสั่งซื้อคะ

แต่ไม่เห็นทางคุณเมย์แจ้งไว้ตั้งแต่แรกว่าถ้ารวมใบสั่งซื้อระหว่างแบรนด์กับไม่แบรนด์
จะคิดเป็นเรทแบรนด์ให้ทั้งหมด ครั้งต่อไปจะได้ไม่รวมสั่งซื้อ

รอโอนเงินให้อยู่ค่ะ

182.255.13.35

มาลี

มาลี

ผู้เยี่ยมชม

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

25 ก.ค. 2555 13:52 #5

จ๊ะ เช็คกับน้องเข้าแล้วคะคือสินค้าถ้ามีแบรนด์ต้องแจ้งเรากอ่นเพราะว่าต้องส่งออกมาเป็นแบรนด์ไม่โดนยึดทีหลังคะ

สินค้าที่ส่งออกต้อทั้งร้านค้าที่สั่งในใบสั่งเีดยวกันนะคะ

เพราะว่าเราไม่ได้แยกสินค้าออกจากร้านเดียวกันเพื่อแยกส่งให้ที่จีนจ๊ะ

(( ต้องขอโทษด้วยที่น้องเข้าไม่ได้แจ้งว่าต้องแยกใบสั่งซื้อคะ ))

ดังนั้นเดี๋ยวแจนจะสรุปยอดให้ใหม่นะคะจะกลายเป็นเหมากิโลและเหมาธรรมดาเพราะสินค้าไม่ถึงขั้นต่ำจ๊ะ

เดี๋ยวจะส่งไปทางเมล์นะคะ  (( รบกวนแยกใบสั่งสำหรับครั้งหน้าเลยนะคะ ทางร้านและลุกค้าจะได้เข้าใจกันจ๊ะ ))    ขอบคุณล่วงหน้าคะ 

58.9.116.152

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image