aijo

aijo

สมาชิก

D.p.shop@hotmail.com

ขอสอบถามเรื่องระยะเวลาการส่งของ (544 อ่าน)

21 ส.ค. 2554 16:27

สวัสดีค่ะคุณ MAY

1. ขอสอบถามระยะเวลาในการส่งของน่ะค่ะ

สมมติต้องการสั่งของในจำนวน 5 กิโลกรัมแบบไม่ตามปิดรอบนะคะ

การสั่งของจะมาถึงเมื่อไหร่คะ

" ขอเวลาการทำการ + ด้วยระยะเวลาการเดินทางทางรถยนต์น่ะค่ะ "

พอดีต้องการนำมาคำนวณเวลาในการสั่งซื้อค่ะ

2. ขอสอบถามเพิ่มเติมเรื่องการสั่งซื้อค่ะ

จากการอ่านในกระทู้การสั่งซื้อ ขอสอบถามเพื่อความแน่ใจอีกครั้งค่ะ

ว่าอัตราการคิดราคาทั้งหมดมีกี่ขั้นตอนคะ

แบบนี้หรือเปล่าคะ

ค่าสินค้า + ค่าขนส่งในจีน + ค่าขนส่งในไทย หรือเปล่าคะ

มีค่าบริการอะไรนอกเหนือจากนี้ไหมคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

^___^

180.183.97.203

aijo

aijo

สมาชิก

D.p.shop@hotmail.com

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

23 ส.ค. 2554 23:28 #1

1. ถ้าจะสั่งแบบกิโลเสื้อผ้ากระเป๋า เหมาจ่าย 700 น่ะค่ะสั่งเมื่อไหร่ก็ได้ค่ะระยะเวลาในการมาถึง 15-20 วันค่ะ
2. สั่งแบบกิโลจะมีค่าสินค้า x 5 + ค่ากิโล แล้วแต่ประเภทสินค้าค่ะ (แบรนจะคิดแยกน่ะค่ะ) + ต่าแพ็ก 70 + ต่าส่งในจีน + ค่าส่งในไทย

ตามนี่ค่ะ

May^^

58.11.162.61

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image