หนึ่ง

หนึ่ง

ผู้เยี่ยมชม

nongnung47@gmail.com

สอบถามหน่อยครับ (370 อ่าน)

13 ก.ค. 2555 23:16

การเหมากิโล คือยังไงครับ แล้วต้องจ่ายค่าขนส่งในจีนเองรึเปล่าครับ แล้วก็รบกวนแสดงวิธีการคิดค่าใช้จ่ายทั้งหมดให้หน่อยนะครับ จะสั่งของมาขายต่อครับ จะได้คำนวณได้ถูก ขอบคุณนะครับ

171.7.189.68

หนึ่ง

หนึ่ง

ผู้เยี่ยมชม

nongnung47@gmail.com

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

14 ก.ค. 2555 15:17 #1

กิโลเหมาหมายความว่า สั่งสินค้ารวมร้านได้แต่ถ้าสั่งไม่ถึง 10 กิโลคิดที่เริ่มต้น 10 กิโลคะ

เช่น เสื้อผ้า 70 ไม่ถึง 10 กิโล เหมาจ่าย 700 บาทคะ 

ราคาสินค้าหยวน + ค่าส่งหยวน x เรท กรุงเทพวันที่สั่ง + ค่ากิโลนำเข้า + ค่ากระสอบ + ค่าส่งไทย

เท่านี้คะ 

58.9.31.226

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image