TUK

TUK

ผู้เยี่ยมชม

tuk_aj@hotmail.com

บริการจัดส่งแทน (786 อ่าน)

14 ก.ค. 2555 22:50

อยากทราบว่า มีบริการจัดส่งสินค้าแทนมั้ยคะ แบบใส่ชื่อผู้ฝากส่งเป็นชื่อเราอ่ะค่ะ
และถ้ามี ต้องใช้ใบสั่งซื้อแบบไหนคะ มีคชจ.เพิ่มมั้ยคะ :h:

171.98.122.200

TUK

TUK

ผู้เยี่ยมชม

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

15 ก.ค. 2555 02:23 #1

ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มคะแต่สินค้าที่ทางเราส่งออกแล้วสามารถสอบถามและเช็คจำนวนที่ส่งไปได้

ทางเราไม่รับผิดชอบและจะถือว่าสินค้าครบตามที่แจ้งก่อนส่งลูกค้าอีกต่อเลยนะคะ

เนื่องจากส่งหลายต่อกลัวมีปัญหา ถ้าตกลงทางเราทำให้ได้คะ

หนึ่งใบสั่งส่งลูกค้าได้หนึ่งคนคะ ยินดีลงชื่อ ผู้ส่งเป็นลูกค้าให้คะ   

58.9.31.226

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

TUK

TUK

ผู้เยี่ยมชม

15 ก.ค. 2555 03:50 #2

คือเป็นแบบ เลือกเว็บเองค่ะ แล้วถ้า1 ใบสั่งยอดไม่ถึงตามจำนวนค่าหิ้ว

รวมยอดหลายใบสั่งซื้อ และคิดค่าหิ้ว ราคาเดียวกัน ได้มั้ยคะ

171.98.122.200

TUK

TUK

ผู้เยี่ยมชม

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

16 ก.ค. 2555 17:15 #3

คนทางนี้จะ งง มากเลยจ๊ะ  ยังไงจะลองพิจารณาดูนะคะว่ามีค่าใช้จ่ายไหมจ๊ะ

เพราะสนิค้ามาไม่พร้อมกันถ้ารวมกันหลายใบคิดค่ากิโลแต่ส่งหลายคน   แย่แน่เลยจ๊ะ 

58.11.174.92

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image