ป่าน

ป่าน

ผู้เยี่ยมชม

chom_chaii@hotmail.com

เรื่องค่าขนส่งในจีน (634 อ่าน)

6 ส.ค. 2554 18:12

ถ้าสั่งของแบบกิโล เอาของหลายๆเวปมารวมกันก็ได้ใช่มั้ยคะ แล้วทางเวปเค้าจะคิดค่าขนส่งยังไงอ่ะคะ ค่าขนส่งนี่คิดเป็นต่อครั้งหรือต่อชิ้นค่ะ

พอดีอ่านแล้วไม่ค่อยเข้าใจ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^

223.207.8.107

ป่าน

ป่าน

ผู้เยี่ยมชม

chom_chaii@hotmail.com

may^^

may^^

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

8 ส.ค. 2554 18:43 #1

ค่าส่งในจีนจะคิดตามที่ทางร้านจีนคิดมาค่ะ ว่าจะคิดเป็นชิ้นหรือเป็นน้ำหนักค่ะ จะรู้ก็ต่อเมื่อเราสั่งของไปแล้วทางร้านแจ้งมาค่ะ

may^^

58.11.46.34

may^^

may^^

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image