NUT

NUT

ผู้เยี่ยมชม

ofashionhouseo@hotmail.com

ถามราคาส่ง (547 อ่าน)

6 ส.ค. 2554 04:17

อยากถามเกี่ยวกับค่าหิ้วกิโล ของรองเท้าอ่ะคะ

ที่ว่ารองเท้า จน.มาก พร้อมกล่อง นี่ แค่ไหนถึง จะเีรียกว่า จน มากค่ะ

100 คุ่+ จะได้แบบ ลบ.ม รึ่ป่าว

ทีนี้ คิดแบบ กิโล กับ คิดแบบ ลบ.ม. อันไหน ถูกอันไหน แพง แล้วต่างกันมากไม๊คะ

คือ งง กับ การคิด ลบ.ม. อ่ะค่ะ เพราะที่ร้านรับสินค้าเยอะอยู่ค่ะเกือบ 200 ชิ้น ทั้งกระเป๋า+รองเท้า

อีกอย่าง 91pf คิดค่าส่งในจีนยังไงค่ะ ท่าเราสั่ง 91pf เวบเดียว เกิน 200 ชิ้น เราจะได้ส่วนลด ตามร้านเค้าไม๊คะ ??

ทีนี้ท่าเกิดแบบรายชิ้น เราจะต้องเสีย ค่าส่งในจีนเองไม๊ หรือว่า ไม่ต้องเสียค่ะ

แล้ว คุณ อยู่แถวไหนค่ะ ท่าเราจะไปรับของเองได้ไม๊ คือจะไ้ด้ไม่ต้องส่งทางขนส่ง เราจะได้ประหยัดต้นทุนคะ

อ่อ อีกอย่าง ท่าเกิดเราสนใจนำเข้าแบบกิโล เราเสียแต่ค่าของก่อน 70 % ได้ไม๊ค่ะ ค่ากิโล เสียทีหลัง

เพราะเราก็พึ่งสั่งครั้งแรก ใน จน ที่เยอะ่อะค่ะ รอบนึง 2 - 4 หมื่นบาท คือเราบอกตรงๆก็ไม่มั่นใจอ่ะจ้า

58.11.72.230

NUT

NUT

ผู้เยี่ยมชม

ofashionhouseo@hotmail.com

may^^

may^^

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

8 ส.ค. 2554 18:41 #1

จะถามอะไรค่ะ พอดีอ่านแล้วไม่เข้าใจอ่ะคะ

may^^

58.11.46.34

may^^

may^^

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image