Eep

Eep

ผู้เยี่ยมชม

eep_pooh@hotmail.com

ถามหน่อยค่า..... (758 อ่าน)

30 พ.ย. 2553 10:01

คือว่าสั่งสินค้ารหัส TBA11 (กระเป๋า) ไปอ่ะค่ะ เป็นสินค้า pre-order (คุณแจนแจ้งว่ามะแน่ใจว่าจะได้สินค้าอ่ะป่าว) ถ้าได้หรือมะได้ยังไง รบกวนแจ้งด้วยน่ะค่ะ
แล้วก้ออยากทราบเรื่องราคาด้วยค่ะ ราคากระเป๋าที่สั่งไปจะเท่ากับหน้าเวปอ่ะป่าว (คือ...ตอนสั่งไปเวปใหม่ยังมะเสร็จ)
อีกอย่างค่ะ....เวปใหม่ที่เปงสินค้าพร้อมส่งอ่ะค่ะ เวปอะไรแล้วอ่ะ จำมะได้

ขอบคุงจร้า:):)

58.147.55.57

Eep

Eep

ผู้เยี่ยมชม

eep_pooh@hotmail.com

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

30 พ.ย. 2553 17:48 #1

เพิ่งสั่งใช่ป่าวคะโอนเงินมายังคะแจ้งมานะคะเพราะยังไม่เห็นมีแจ้งเลยคะ จะได้สั่งไปแล้วต้องรอประมาณ 7-10 วันนะคะถึงจะทราบจ้า :]:

58.11.56.177

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image